ಹಾವೇರಿ: ಎರಡು ತಲೆ, ಎಂಟು ಕಾಲುಗಳುಳ್ಳ ಎಮ್ಮೆ ಕರುವೊಂದು ಜನಿಸಿದ್ದು, ಈ ಕರುವಿಗೆ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಕೊರೋನಾ ಕರು ಎಂದು ಹೆಸರಿಟ್ಟ ಘಟನೆ ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆಯ ರಟ್ಟಿಹಳ್ಳಿ ತಾಲೂಕಿನ ಗುಡ್ಡದಮಲ್ಲಾಪುರ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಗ್ರಾಮದ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಮರಿಗೂಳಪ್ಪ ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಿದ ಎಮ್ಮೆ, ಹಾಕಿದ ಕರುವನ್ನು ಕಂಡು ಜನರು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಕರು ಜನಿಸಿದ

ಒಂದು ಘಂಟೆಯಲ್ಲೇ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದೆ. ಒಂದೇ ಕರುವಿಗೆ ಎರಡು ತಲೆ ಹಾಗೂ ಎಂಟು ಕಾಲು ಕಂಡು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಈ ಕೊರೋನಾ ಸಂಕಷ್ಟದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಈ ವಿಚಿತ್ರ ಕರುವಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ಕರು ಎಂದೇ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಹೆಸರಿಟ್ಟರು. ಆದರೆ ಹುಟ್ಟಿದ ಕೆಲ ಘಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಕರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿತು.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ಶನಿವಾರ ಒಂದೇ ದಿನ ದಾಖಲೆಯ ಸೋಂಕಿತರು ಪತ್ತೆ!!

ಶನಿವಾರ ಒಂದೇ ದಿನ ದಾಖಲೆಯ ಸೋಂಕಿತರು ಪತ್ತೆ!! ನವದೆಹಲಿ : ದೇಶದಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ಒಂದೇ ದಿನ…

ಅರಳದಿನ್ನಿ : ಮಹಿಳಾ ಶೌಚಾಲಯ ಗೋಡೆ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಆಗ್ರಹ

ಆಲಮಟ್ಟಿ : ಸಮೀಪದ ಅರಳದಿನ್ನಿ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಹಿಳಾ ಶೌಚಾಲಯದ ಗೋಡೆಯನ್ನು ಎತ್ತರಿಸಬೇಕು ಹಾಗು ಹೊಸದೊಂದು…

ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ನ್ಯಾಯಾದೀಶನ ಅಮಾನತ್ತಿಗೆ ಒತ್ತಾಯ

ವರದಿ: ವಿಠಲ ಕೆಳೂತ್ ಮಸ್ಕಿ: ಗಣರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ ದಿನದಂದು ಸಂವಿಧಾನ ಶಿಲ್ಪಿ ಡಾ.‌ಬಿ. ಆರ್ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ…

ಡಬ್ ಮಲಗ್ತೀರೋ, ಹೋಳ್ ಮಗ್ಗಲಾಗಿಯೋ, ಬೆನ್ ಹಚ್ಚಿ ಮಲಗ್ತೀರೊ?: ಯಾವ ಪೊಸಿಷನ್ನಿನಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದರೆ ಬೆಟರ್?

ಮಲಗುವ ಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವಿಧ. ಕೆಲವರು ಹೊಟ್ಟೆ ಹಚ್ಚಿ ಡಬ್ ಮಲಗಿದರೆ, ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ಹೋಳ್ ಮಗ್ಗುಲಾಗಿ ಅಂದರೆ ದೇಹದ ಒಂದು ಭಾಗದ ಮೇಲೆ ಮಲಗುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವರು ಬೆನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಮಲಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಮೂರರಲ್ಲಿ ಯಾವುದು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತ? ಯಾವುದರಿಂದ ಏನು ಸಮಸ್ಯೆ ಆಗುತ್ತವೆ?