ಉತ್ತರಪ್ರಭ

ಗದಗ: ಗದಗ ಬೆಟಗೇರಿ ನಗರಸಭೆ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆ–2021,  ಚುನಾವಣೆ ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ರಂಗೇರುತ್ತಿದೆ. ಮತದಾನಕ್ಕೆ ಬರಿ ಎರಡು ದಿನ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬೆನ್ನಲ್ಲಿ, ಅದರಲ್ಲೂ  25ನೇ ವಾರ್ಡ ಅಂತು ತುಂಬಾ ಕೂತೂಹಲ ಮೂಡಿಸಿದೆ, ಅಂದ ಹಾಗೆ ಶಹರದ 25ನೇ ವಾರ್ಡಿನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿರುವ ಮಾನ್ವಿಗೆ  ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಜನರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಕಂಡರೇ  ಈ  ಬಾರಿ ಅವರ ಗೆಲುವು ನಿಶ್ಚಿತ ಎಂದು ಮತದಾರರು  ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಭಾರಿ ಕೂತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸಿದೆ. ಅದೇ ವಾರ್ಡಿನಿಂದ ಯುಥ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಶೋಕ ಮಂದಾಲಿಯು  ಗೆಲುವಿಗಾಗಿ ಪಕ್ಷದ ಮುಖಂಡರ ದಂಡು ಬಂದು ಅವರಪರ ಮತಯಾಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಯಾಕೋ ಈ  ಬಾರಿ ಮತದಾರರು ಅವರತ್ತ ಒಲವು ತೋರದಿರುವುದು ನೋಡಿದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಮಾನ್ವಿಗೆ ಅದರ ಲಾಭ ವಾಗಬಹುದೆಂಬುದು ಮತ ದಾರರ ಲೇಕ್ಕಾಚಾರ ಮತ್ತು ಈ ಬಾರಿ ಅಶೋಕ ಮಂದಾಲಿ ಮಂದಾಗೋ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು ಎಂಬ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಕೆಳಿಬರುತ್ತಿದೆ. ಅದರೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆ ಬಯಸಿದ್ದಾರೆ ಇದರಿಂದ ವಾರ್ಡ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗಬಹುದೆಂದು ಜನರು ಆಶಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇಲ್ಲಿಯ ಕಾಗದಗೇರಿ, ಹಾಳದಿಬ್ಬಾ, ಮುಲ್ಲಾಓಣಿ, ಕರಿದೇವರ ಗುಡಿ ಸೇರಿದಂತೆ ವಾರ್ಡಿನ  ಎಲ್ಲರ ಬೆಂಬಲವು ಮಾನ್ವಿ ಪರ ಇದೇ ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಲಿಂಗಾಯತ ಸಮುದಾಯ, ಎಸ್ ಎಸ್ ಕೆ ಸಮಾಜದ ಮತದಾರರು ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲರ ಒಲವು ಅವರ ಪರವಾಗಿ ಇರುವುದನ್ನು ನೋಡಿದರೆ  ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಗೆಲುವು ಕಷ್ಟ ಎಂದು ಮತದಾರರ ಮನದಾಳದ ಮಾತಾಗಿದೆ.

ಅದಲ್ಲದೆ ಚುನಾವಣೆಯು ಒಂತರಾ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಇದ್ದಹಾಗೆ ಚುನಾವಣೆ ಮುಗಿದು ಫಲಿತಾಂಶ ಬರುವರೆಗು ಯಾರು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆಂದು ಕಾದುನೋಡೊಣ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್: ಭಾರತ್ ಗ್ಯಾಸ್ ವಿತರಣಾ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಕಿ!

ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ನಿಂದ ಗ್ಯಾಸ್ ಕಚೇರಿಗೆ ಬೆಂಕಿ ಬಿದ್ದ ಘಟನೆ ಗದಗ ನಗರದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಇಲ್ಲಿನ ಭಾರತ್ ಗ್ಯಾಸ್ ಆಫೀಸಿಗೆ ಬೆಂಕಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದು,ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾಣ ಹಾನಿ ಸಂಭವಿಸದೇ ಭಾರಿ ಅನಾಹುತ ತಪ್ಪಿದಂತಾಗಿದೆ.

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನ ಬಂಡೆಗೆ ನಮ್ಮ ಡೈನಾಮೈಟ್ ಗಳು ಉತ್ತರ ನೀಡಲಿವೆ – ಕಟೀಲ್!

ಬೆಂಗಳೂರು : ಕೆಪಿಸಿಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಿ.ಕೆ. ಶಿವಕುಮಾರ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಬಿಜೆಪಿ ರಾಜ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ನಳೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲ್ ಗುಡುಗಿದ್ದಾರೆ.

ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಹಣ್ಣು ಹಾಲು ಬಿಸ್ಕಿಟ ವಿತರಣೆ

ಲಕ್ಷ್ಮೇಶ್ವರ : ತಾಲೂಕಿನ ಮಾನವ ಹಕ್ಕುಗಳು ಹಾಗೂ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರ ನಿರ್ಮೂಲನ ಸಂಸ್ಥೆ ಇವರ ವತಿಯಿಂದ ನಗರದ…